-
SIKILIZA NYIMBO HAPA
INJILI CHAT ROOM
Wasiliana nasi
Total Pageviews
LINKS MBALIMBALI
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
INJILI TANZANIA BLOG
injilitanzania@gmail.com
Follow us on facebook
Semina ya Mwl.Mwakasege LIVE
Follow Injili on Twitter
Blog Archive
Popular on Injili
-
NAMBA NA MAANA ZAKE KIBIBLIA. Utanguizi . Tunapoendelea kujifunza maneno ya Mungu, Leo nimepewa fulsa ya kujadiliana kuhusu Namba...
-
Ujue Ulimwengu wa roho. Kitabu kipya kilichotoka mwezi huu wakati wa semina ya Dar es salaam. Katika kitabu hiki utajifunza mambo...
-
Damu ya Yesu ina nguvu sana! Lakini je unajua ni kwa nini ilimwagika katika maeneo tofauti tofauti ya mwili wake? Kwa mfano, tunasoma ya ...
-
Tunaposoma kitabu cha Luka 24:39,40 tunajua ya kuwa Yesu aliposulubiwa, mikono yake na miguu yake iliacha alama za kusulubiwa kwake. Hii ...
-
Semina ya neno la Mungu kupitia huduma ya Mana ministry itaanza tarehe 1 march,2015 kwa siku 8 mpaka tarehe 8 march,2015 katika viwanja vy...
-
SASA UNAWEZA KUSHIRIKI LIVE KWA NJIA YA PICHA KUTOKA SEHEMU YOYOTE ULIMWENGUNI, CLICK LINK HAPO CHINI KUFUATILIA MAFUNDISHO HAYA. HIVI...
-
Bwana Yesu Asifiwe!! Tunaendelea tena leo kukuletea mfululizo wa nguvu zilizomo na uwezo uliomo katika Damu ya Yesu Kristo. Mathayo 2...
-
Usilipize Kisasi! Unasikia? Hata ikiwa umefanyiwa ubaya wa namna gani, Biblia inafundisha na inakusihi usilipize kisasi kwa huyo aliyeku...


No comments:
Post a Comment